Hỏi thẻ rakuten bị khóa

yuki nam

Kohai Học Việc
add ơi. thẻ rakuten của em cho phép dùng 20man, nhưng hiện tại em đã dùng quá 20man và thẻ của em bây giờ không dùng được nữa. em phải làm thế nào thì có thể sử dụng lại được lại vậy add. em cảm ơn add.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add ơi. thẻ rakuten của em cho phép dùng 20man, nhưng hiện tại em đã dùng quá 20man và thẻ của em bây giờ không dùng được nữa. em phải làm thế nào thì có thể sử dụng lại được lại vậy add. em cảm ơn add.
Em chờ đến khi thanh toán tiền tháng này xong thì mới sử dụng đc :D
ngày thanh toán là 27 tháng này,nhưng chắc phải đến 1/12 mới sử dụng lại đc.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Nâng hạn mức lên, như trước mình được có 30 man, hôm trước nâng lên 70man tiêu cho đã.:D

yuki nam

Kohai Học Việc
mình thấy có phần nâng hạng mức sử dụng, hồi bữa mình cũng dự định nâng lên. mà tối qua vào lại để nâng thì không được

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Ad cho e hỏi cùng về chủ đề này, e cũng như bạn chủ topic, sau đó mấy tháng sau trả rồi ( tháng nào e cũng trả tiênf đúng ngày 27)mà bây giờ thẻ vẫn k dùng đươc là thế nào ạ, đăng nhập vào e navi lỗi
エラーが発生いたしました。エラーコメントをご確認ください。

• このカードはサービス対象外となっております。(エラーコード:2)
    恐れ入りますが、カード裏面に記載のお電話番号へ営業時間内にお問い合わせください。
    営業時間:9:30~17:30

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Ad cho e hỏi cùng về chủ đề này, e cũng như bạn chủ topic, sau đó mấy tháng sau trả rồi ( tháng nào e cũng trả tiênf đúng ngày 27)mà bây giờ thẻ vẫn k dùng đươc là thế nào ạ, đăng nhập vào e navi lỗi

Nó bảo bạn điện vào cái số điện thoại ở mặt sau thẻ đó rồi nói chuyện với nó.
điện từ 9h30 sáng đến 5h30 chiều nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

haha chia buồn,khả năng là e đã bị bên 総合調査 họ điều tra lại thông tin rồi,bạn mình mới bị họ điều tra lại trong thông tin có phần sai lệch nên họ đã khoá tài khoản ko dùng lại được nữa :(

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
haha chia buồn,khả năng là e đã bị bên 総合調査 họ điều tra lại thông tin rồi,bạn mình mới bị họ điều tra lại nên thông tin có phần sai lệch nên họ đã khoá tài khoản ko dùng lại được nữa :(
Vậy ạ, quá nhọ cho e ad ak, dù sao e cũng cảm ơn ad nhiều :(

Tuandd19985

Kohai Học Việc
Mọi người cho mình hỏi chút. Mình vừa đăng kí thẻ credit rakuten trả nợ được 1 tháng. Thì mình chuyển địa chỉ. Và ko nhận được thư báo trả. Cho đến mấy hôm sau mình nhận được mail thì mình trả qua thẻ ngân hàng yuucyou thì nhận được thông báo là địa chỉ ko rõ ràng nên bị khoá thẻ. Giờ đăng nhập vào nó cứ bắt gọi sdt ghi sau thẻ. Giờ hành chính từ 9h30 đến 17h30 giờ đó mình đi làm. Hơn nữa nghe ko hiểu gì. Giờ phải làm sao để thông báo họ biết mình đã trả nợ và mở thẻ ạ?

Hoai anh

Thành Viên Mới
e cũng bị như vậy và gửi mail này giờ làm sao ạ

MinhTuan.JP

Kohai Học Việc
Mình chậm mất 10 ngày. Nó điện tùm lum lên 2 hôm nay. Xong đóng tiền vào yucho chờ nó trừ mà chưa thấy. Ko biết có điều j sắp tới ☠.

Hoang hoang

Thành Viên Mới
Ad cho hỏi em nhận thẻ. Nhưng cuối tháng thanh toán tiền. Quên bỏ tiền trong thẻ uycho giờ bị khoá. Muốn mở lại thì làm tn ạ

Giang Thai

Thành Viên Mới
Ad ơi cho em hỏi là em đóng tiền muộn, bị Rakuten khoá thẻ giờ phải gọi số nào và soudan như nào để được mở lại thẻ ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho em hỏi là em đóng tiền muộn, bị Rakuten khoá thẻ giờ phải gọi số nào và soudan như nào để được mở lại thẻ ạ
Nếu bạn trả tiền muộn 1,2 lần đầu thì chắc sau khi thanh toán ở conbini xong thì họ sẽ mở lại vào hôm sau đấy.
Trước đây mình cũng từng như thế.

Nếu mà chậm lâu quá thì họ hủy thẻ luôn ko dùng đc nữa.

Giang Thai

Thành Viên Mới
Nếu bạn trả tiền muộn 1,2 lần đầu thì chắc sau khi thanh toán ở conbini xong thì họ sẽ mở lại vào hôm sau đấy.
Trước đây mình cũng từng như thế.

Nếu mà chậm lâu quá thì họ hủy thẻ luôn ko dùng đc nữa.
Em cảm ơn ạ, cho em hỏi vậy bây h họ huỷ thẻ em luôn thì em có đăng ký làm lại được thẻ mới không ạ? Em cảm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em cảm ơn ạ, cho em hỏi vậy bây h họ huỷ thẻ em luôn thì em có đăng ký làm lại được thẻ mới không ạ? Em cảm ơn
Nếu đã bị hủy rồi thì đăng ký lại ngay sẽ rất khó

Em phải chờ thêm > 6 tháng, và đăng ký thẻ của hãng khác trước thì mới có xác xuất đc chấp nhận cao hơn.

Diep Chi

Thành Viên Mới
[Hỏi] thẻ rakuten edy
Em chào admin ạ!
em mới đăng ký thẻ rakuten và có liên kết phần thẻ rakuten edy (Redy). Em không biết thẻ R edy này khi em mua hàng em có bị tính lãi không. Ví dụ tháng này em quẹt thẻ 2man thì tháng sau thẻ của em bị trừ 2 man và có tính phí thêm k ạ?
ad cho em hỏi là thẻ Redy có mất phí hằng năm không ạ?Nếu mất phí thì bao nhiêu tiền vậy ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
[Hỏi] thẻ rakuten edy
Em chào admin ạ!
em mới đăng ký thẻ rakuten và có liên kết phần thẻ rakuten edy (Redy). Em không biết thẻ R edy này khi em mua hàng em có bị tính lãi không. Ví dụ tháng này em quẹt thẻ 2man thì tháng sau thẻ của em bị trừ 2 man và có tính phí thêm k ạ?
ad cho em hỏi là thẻ Redy có mất phí hằng năm không ạ?Nếu mất phí thì bao nhiêu tiền vậy ạ?
Chào e
thẻ edy là thẻ thanh toán nhanh thôi,không mất phí gì hết
thậm chí còn đc cộng thêm nhiều point hơn ý :)

Thẻ edy sử dụng rộng rãi ở các cửa hàng conbini,quầy bán xăng ..v..v

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.