Hỏi Thẻ rakuten

nguyenviettuynh

Kohai Học Việc

Xin lỗi lại làm phiền ad.
Ad cho e hỏi :
Làm thế nào để biết mình đã đky thành công hay chưa.e làm hết tất cả các bước rồi ko báo lỗi j cả. Tới lúc sau cùng e thất nó lại ra phần này.
Và nếu đã đky thành công rồi có phải làm thêm thỉ túc xác nhận j nữa ko ? Khoảng bao lâu thì nhận dc thẻ.
Cam on ad!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Xin lỗi lại làm phiền ad.
Ad cho e hỏi :
Làm thế nào để biết mình đã đky thành công hay chưa.e làm hết tất cả các bước rồi ko báo lỗi j cả. Tới lúc sau cùng e thất nó lại ra phần này.
Và nếu đã đky thành công rồi có phải làm thêm thỉ túc xác nhận j nữa ko ? Khoảng bao lâu thì nhận dc thẻ.
Cam on ad!
Nếu đk thành công sẽ có mail thông báo của rakuten. Nếu đăng ký chưa thành công thì ko có nhé :)

nguyenviettuynh

Kohai Học Việc
E nhận dc email đky thành công r, giờ muốn nhập số tài khoản ngân hàng thì làm thế nào ạ, khoảng bao lâu thì nhận dc thẻ ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E nhận dc email đky thành công r, giờ muốn nhập số tài khoản ngân hàng thì làm thế nào ạ, khoảng bao lâu thì nhận dc thẻ ạ
Lúc đk chọn đk liên kết ngân hàng bằng cách gửi bưu điện thì đợi khi nào thẻ gửi về sẽ có kèm cả giấy tờ ngân hàng.
Tuỳ thuộc vào kết quả có được chấp nhận cấp thẻ hay ko thì mời nhận đc thẻ. Ko phải cứ đk xong là đc cấp thẻ đâu nhé.

nguyenviettuynh

Kohai Học Việc
Nếu ko đc thì ngta có báo cho mình ko ạ. Mà thẻ này mình đi đăng ký đthoai cũng đc phải ko ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.