Thu nhận góp ý của mọi người

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Xin chào các bạn

Diễn Đàn mới hoạt động được 1 thời gian ko tránh khỏi những thiếu sót.
Để cải thiện tốt hơn về Chất Lượng và Nội Dung
Admin rất mong nhận được những đóng góp của các bạn.

Ví dụ như:Muốn lập thêm 1 box chuyên nội dung về phim ảnh,hoặc box chuyên về kết bạn.v...v

Mọi đóng góp của các bạn sẽ là 1 sự trợ giúp lớn đối với iSempai

Admin

T

tài lương

Guest
sắp thi rồi ad lập cái về kì thi jlpt đê cả anime manga hay nữa ạ hướng dẫn các hoạt động vui chơi tại nhật như câu cá, hái hoa quả ấy ạ

cuong

Thành Viên Mới
Minh la tu nghiep sinh cung sap ve nuoc. minh co nguyen vong di lai lan 2 theo chinh sach moi cua nhat ban ma khong ro yeu cau ve tieu tri nhu nao. khong biet add va cac ban ai biet xin chi giup miinh voi

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
Diễn đàn nên mở ra nhiều chi nhánh và các khu vực khác nhau để và phân cho các bạn có năng lực quản lý. Ví dụ như khu Hokkaido, tokyo, Osaka, fukuoka ..... Các box này mở ra nhằm giúp đỡ các bạn người Việt Nam ở các khu vực của box hay lân cận khi có thiên tai dịch hoạ. Hoặc mở các cuộc tình nguyện giúp đỡ như trận động đất Kumamoto vừa rồi. Mong rằng sẽ thành hiện thực. Cảm ơn

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
Minh la tu nghiep sinh cung sap ve nuoc. minh co nguyen vong di lai lan 2 theo chinh sach moi cua nhat ban ma khong ro yeu cau ve tieu tri nhu nao. khong biet add va cac ban ai biet xin chi giup miinh voi
Cái này theo ngành bạn à và thêm vào nữa là chủ lao động có muốn gia hạn thêm cho bạn không.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Diễn đàn nên mở ra nhiều chi nhánh và các khu vực khác nhau để và phân cho các bạn có năng lực quản lý. Ví dụ như khu Hokkaido, tokyo, Osaka, fukuoka ..... Các box này mở ra nhằm giúp đỡ các bạn người Việt Nam ở các khu vực của box hay lân cận khi có thiên tai dịch hoạ. Hoặc mở các cuộc tình nguyện giúp đỡ như trận động đất Kumamoto vừa rồi. Mong rằng sẽ thành hiện thực. Cảm ơn
Cảm ơn góp ý rất ý nghĩa của bác.

Em cũng có ý tưởng đó nhưng hiện tại sức hút từ forum vẫn chưa được đón nhận nhiều từ mọi người tại Nhật.
Em định để khi số lượng mem lên đến khoảng trên 3000 người thì sẽ phân nhỏ ra bác ạ :)

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
Cảm ơn góp ý rất ý nghĩa của bác.

Em cũng có ý tưởng đó nhưng hiện tại sức hút từ forum vẫn chưa được đón nhận nhiều từ mọi người tại Nhật.
Em định để khi số lượng mem lên đến khoảng trên 3000 người thì sẽ phân nhỏ ra bác ạ :)
Mình chia nhỏ ra và kêu gọi các mem chia sẻ trên facebook của họ. có rất nhìu trang thu hút mem trên fb nhưng nó toàn spam. Chúng ta xây dựng 4rum thì triệt để spammer.

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
mình thấy ý kiến này rất hay (y)

Mương Nguyễn

Thành Viên Mới
ý kiến của mình là nên thay lại font cho 4rum nhé ad mình thấy font khó đọc quá k hỗ trợ tiếng việt rất khó đọc cho độc giả, cảm ơn admin đã xem

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
ý kiến của mình là nên thay lại font cho 4rum nhé ad mình thấy font khó đọc quá k hỗ trợ tiếng việt rất khó đọc cho độc giả, cảm ơn admin đã xem
Bác xem lại máy mình đi có thiếu font ko chứ máy ai cũng hiển thị Tiếng Việt tốt

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.