Hướng Dẫn Tự đăng ký dịch vụ ゆうちダイレクト(INTERNET BANKING) trên máy tính tại nhà không cần ra bưu điện

KEN gemini

Thành Viên Mới
sau khi nhập password thì khoảng bao lâu mình mới nhận được máy tokun và số seri để nhập bước direct 2 vậy ad?

KEN gemini

Thành Viên Mới
nhưng khoảnh bao lâu thì mới nhận được máy tokun gửi về ạ? mình điền xong pass khoảng gần 1 tuần rồi vẫn chưa thấy máy tokun gửi về ạ? có sai sót gì k ạ?

dantam

Kohai Học Việc
——-Nhận được giấy bưu điện gửi về rồi thì làm thế nào để kích hoạt chế độ chuyển tiền ạ!
Bạn làm theo hình họ hướng dẫn, đăng nhập vào tài khoản rồi nhập mật khẩu seigen password mà họ gửi về, sau đó nhập mật khẩu mới

motngaymoi

Thành Viên Mới
mình đăng ký xong rồi nhưng ko có giấy nào gửi về để kích hoạt chức năng chuyển tiền, mà đăng ký token thì đã nhận, vậy h làm sao để kích hoạt chức năng chuyển tiền vậy ah.

dantam

Kohai Học Việc
mình đăng ký xong rồi nhưng ko có giấy nào gửi về để kích hoạt chức năng chuyển tiền, mà đăng ký token thì đã nhận, vậy h làm sao để kích hoạt chức năng chuyển tiền vậy ah.
Sau khi đăng ký tài khoản thành công , bạn đã nhận được phong thư gồm seigen password và tài liệu hướng dẫn như hình dưới chưa. Có cái này thì bạn mới kích hoạt chức năng chuyển tiền được.

Yasuo

Thành Viên Mới
Địa chỉ trên sổ khác vs địa chỉ mới , vậy làm thế nào để nó gửi giấy tờ về địa chỉ mới vậy ạ???

Dang

Thành Viên Mới
Đăng kí nhận máy tokun bị lỗi này. Có ai biết chỉ mình với

Manhtung

Thành Viên Mới

Minh dki nhận dc giấy buu điện gũi về ma dki trên mạng k có mã pin(dong thu 2) h no bắt nhập thi lm cách nao moi nguoi

Nhatducluyen

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi là mình chuyển đến địa chỉ khác với địa chỉ trên sổ Yuuchou thì chổ xác nhận địa chỉ thì mình làm thế nào để họ có thể chuyển về địa chỉ mình đang ở được ạ?
Có bạn khuyên là ra bưu điện chổ gần mình sống để họ chuyển về dùm mình là thế nào ạ?

YuhVN

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi là mình chuyển đến địa chỉ khác với địa chỉ trên sổ Yuuchou thì chổ xác nhận địa chỉ thì mình làm thế nào để họ có thể chuyển về địa chỉ mình đang ở được ạ?
Có bạn khuyên là ra bưu điện chổ gần mình sống để họ chuyển về dùm mình là thế nào ạ?
Nghĩa là bạn ra bưu điện đăng kí họ sẽ tự đổng gửi những thư mà gửi đến cho bạn ở địa chỉ cũ sang địa chỉ mới của bạn trong vòng 1 năm. Sao bạn chuyển địa chỉ không ra luôn ngân hàng Yucho báo nó ấy.

hàn vi

Thành Viên Mới
Cho em hỏi, muốn yucho gửi tin nhắn đến điện thoại khi thay đổi số dư thì làm thế nào ạ. em xin cảm ơn

le_son093

Thành Viên Mới
cho mình hỏi kigo bango mik nhập sao bảo thiếu số nhỉ. gân hàng yamaguchi. khung đầu chỉ có 3 số, khung sau đc 7 số. mak h máy báo phải 5 hay là 6 số thì sao nhỉ?

Lê Văn Thất

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi: Mình đã đăng ký oline nhưng khi Bưu điện gửi thư về không cho pass đăng nhập 1 lần, trong phiếu đăng ký thì phần cấp mật khẩu đăng nhập 1 lần lại không được xử lý....Mình phải làm thế nào mới đăng nhập và sử dụng tiếp được?
Mình cảm ơn

FUN

Thành Viên Mới
Ad sử dụng Internet Banking này có tốn phí hàng tháng không, Thank Ad

Chức Tey

Thành Viên Mới
Ad ơi e đăng kí mua hàng trên shop online của docomo khi ấn vào mặt hàng làm thủ tục thì ra bị lỗi hoài chỉ có tài khoản của e bị như thế ad có cách giải quyết ko ạ

dantam

Kohai Học Việc
cho mình hỏi kigo bango mik nhập sao bảo thiếu số nhỉ. gân hàng yamaguchi. khung đầu chỉ có 3 số, khung sau đc 7 số. mak h máy báo phải 5 hay là 6 số thì sao nhỉ?
kigo bango là dãy số trên thẻ ATM đó bạn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.