Hướng Dẫn Unlock lên quốc cho iphone mạng Docomo ( từ 6s trở lên )

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu

AD CHO HỎI TÝ, MÌNH MUA MÁY CŨ 6S. CHECK IMEL XEM NÓ CÓ THỂ LÊN QUỐC TẾ HAY KO THÌ NÓ HIỆN TAM GIÁC ( Δ ) NGHĨA LÀ SAO Ạ?
HÌNH THỨ 2 TRONG ẢNH
đây là check xem có bị giới hạn mạng hay ko thôi bạn ạ.ko phải là SIMロック解除可能性

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

AD CHO HỎI TÝ, MÌNH MUA MÁY CŨ 6S. CHECK IMEL XEM NÓ CÓ THỂ LÊN QUỐC TẾ HAY KO THÌ NÓ HIỆN TAM GIÁC ( Δ ) NGHĨA LÀ SAO Ạ?
HÌNH THỨ 2 TRONG ẢNH
Cái hình tam giác △ này ko liên quan đến việc có unlock được hay ko.
Trừ khi máy ở tình trạng X thì mới ko đăng ký unlock được.
Cái hiển thị △、◯、X là tình trạng trả tiền máy đã hoàn tất hay chưa,đối với những ai mua máy theo dạng trả góp 24 tháng thì đến sử dụng đến ngày thứ 181 là đã có thể unlock rồi. (khi này thì sẽ hiển thị △ )
Còn ai mà mua máy trả 1 phát (一括 ) hết rồi thì cũng lúc đó sẽ hiển thị là ◯

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc

HÌNH THỨ 2 TRONG ẢNH
Theo tôi bit thì máy tình trạng này ĐANG SỬ DỤNG NHÀ MẠNG BT VÀ GÓP MÁY BT VÀ KO BỊ BÁO MẤT MÁY NÓI CHUNG LÀ OK NÂNG CẤP KO SAO

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Mình thấy rất nhiều người vào xem, cũng rất nhiều người làm được, vậy mà có mỗi cái việc ấn like thích một cái để tạo động lực cho chủ thớt làm tiếp những bài hướng dẫn khác mà cũng ko làm được thì sao mong người ta làm tiếp cho softbank và au ạ??

Ta nguyen

Thành Viên Mới
Anh ah! Máy đt của em tính đến hôm nay là đc 6 tháng mấy ngày rồi sao em k nâng cấp đc anh nhỉ?
Em kung có tk ID của docomo rồi nhưng cứ kích vào cái link anh gửi thì k nhập đc tk vào anh ah? A giúp em đc k ạ?

Ta nguyen

Thành Viên Mới
Anh ah! em k đăng nhập vào cái link anh gửi ở trên ạ? A giúp em đc k ạ! Máy e đủ đkien để nâng cấp rồi ạ

anh_la_anh

Thành Viên Mới
chào bạn, cho mình hỏi một chút. mình mua lại con 6s plus lock docomo.
mình có thể ra cửa hàng docomo để unlock sim được không?
có cách nào khác để unlock được không?
mong bạn giúp đỡ.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
chào bạn, cho mình hỏi một chút. mình mua lại con 6s plus lock docomo.
mình có thể ra cửa hàng docomo để unlock sim được không?
có cách nào khác để unlock được không?
mong bạn giúp đỡ.
Không được bạn à. Ngoài người mua máy ra không ai unlock được.

TranVietLong

Thành Viên Mới
Chào thớt. thớt có thể lập giúp mình 1 tài khoản được không? máy mình là máy mua trao tay ở việt nam. k có số điện thoại của sim nhà mạng,. vậy làm thế nào để kiểm tra được máy có thể unlock được? Cảm ơn!

Diện奈良県

Kohai Học Việc
Admin cho e hỏi chút ạh
Em có dùng mạng ntt và gửi điện thoại về Việt Nam! Xong e báo mất với nhà mạng liệu sau này về nước e có bị sao k àh
Cảm ơn

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc

Bạn đăng nhập tài khoản docomo (khi mua đt ở shop nhân viên có làm nick cho bạn đó) đăng nhập vào sau đó kéo xuống click dòng chữ ( hình1) và tiếp theo kéo xuống ( hình 2) là sim ロック.BẠN PHẢI SỬ DỤNG TRÌNH DUYỆT TRÊN VI TÍNH NHÉ.còn nếu xài trên ip thì đổi trình duyệt(hình này là từ ip) đó

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.