Hỏi Về đăng kí thẻ credit sumitomo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tran duc thang

Thành Viên Mới
cho em hỏi là e đki credit sumitomo trên đt đến phần điền địa chỉ nhà dòng đầu tiên điền đến quận thì e k viết đc vì đt nó k cho viết mà máy tính thì e k viết đc tiếng nhật vậy mong add chỉ cho e là làm thế nào để viết đc đ/c nhà để e đki với ạ.e xin cảm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cho em hỏi là e đki credit sumitomo trên đt đến phần điền địa chỉ nhà dòng đầu tiên điền đến quận thì e k viết đc vì đt nó k cho viết mà máy tính thì e k viết đc tiếng nhật vậy mong add chỉ cho e là làm thế nào để viết đc đ/c nhà để e đki với ạ.e xin cảm ơn
Bạn dùng đt loại gì mà ko viết tiếng Nhật đc?

tran duc thang

Thành Viên Mới
k phải là đt e k viết đc tiếng nhật mà là chỗ điền đ/c e bấm vào nó k viết đc chứ k phải do đt e ấy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
k phải là đt e k viết đc tiếng nhật mà là chỗ điền đ/c e bấm vào nó k viết đc chứ k phải do đt e ấy
địa chỉ dòng đầu tiên là tự động nhập vào bằng thao tác sau khi điền số 郵便番号
mình chỉ điền dòng bên dưới,tức là địa chỉ 番地、建物名前、部屋番号 thôi.

Đan Linh

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi e nhận đc giấy này rồi h ghi tên vói đóng dấu ròi gủi lại họ là ok ah.

Đan Linh

Kohai Học Việc
Đúng rùi đấy.
Vậy là bạn đc cấp thẻ rùi
おめでとう(^○^)
Ad cho e hỏi cái dòng trên nó ghi là số tkhoan day ạ. Thì mình ghi stk nào a. Vì e tháy duói đã có tk buu điẹn nó điền sẵn rồi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho e hỏi cái dòng trên nó ghi là số tkhoan day ạ. Thì mình ghi stk nào a. Vì e tháy duói đã có tk buu điẹn nó điền sẵn rồi
Chịu thôi mờ quá k nhìn rõ chữ.
Bạn up lại ảnh chọn kích cỡ là Full đi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Đây ạ chỗ A đỏ đấy ạ
Ko pải điền gì cả.
Chỉ cần viết thêm họ tên bằng Romaji ko dấu ở chỗ お名前 và đóng dấu vào phần khoanh tròn đỏ (Con dấu mà đã sử dụng để đk tk ngân hàng yucho)

Lưu ý phải gửi kèm cả giấy tờ tuỳ thân bản copy nữa hay sao đó. Cái ảnh bên trên có ghi nhưng hơi mờ mình k nhìn rõ.

Đan Linh

Kohai Học Việc
Ko pải điền gì cả.
Chỉ cần viết thêm họ tên bằng Romaji ko dấu ở chỗ お名前 và đóng dấu vào phần khoanh tròn đỏ (Con dấu mà đã sử dụng để đk tk ngân hàng yucho)

Lưu ý phải gửi kèm cả giấy tờ tuỳ thân bản copy nữa hay sao đó. Cái ảnh bên trên có ghi nhưng hơi mờ mình k nhìn rõ.
Vang. E cảm on ad

Nguyen Hien

Thành Viên Mới

Ad e đã đăng ký thẻ tín dụng của ngân hàng sumitomo và đã làm thủ tục xác nhận tài khoản ngân hàng online r, phía ngân hàng gửi e cái giấy này thì phải điền thế nào ạ, bên ngân hàng có gọi điện cho e hỏi bố mẹ đang ở nước ngoài ak, e trả lời là đúng rồi.
Thì m phải điền cái bảng ở dưới là địa chỉ ở việt nam ạ
Một điều nữa, khi điền xong phải photo hết giấy tờ thẻ gai, học sinh hộ chiếu, bảo hiểm nữa ạ

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Ad e đã đăng ký thẻ tín dụng của ngân hàng sumitomo và đã làm thủ tục xác nhận tài khoản ngân hàng online r, phía ngân hàng gửi e cái giấy này thì phải điền thế nào ạ, bên ngân hàng có gọi điện cho e hỏi bố mẹ đang ở nước ngoài ak, e trả lời là đúng rồi.
Thì m phải điền cái bảng ở dưới là địa chỉ ở việt nam ạ
Chịu mình ko đọc nổi vì ảnh mờ quá
Bạn upload lại chọn size full đi nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy là cần điền cái
記入日 ngày tháng diền thủ tục
お名前 họ tên của bạn
氏名 Điền tên bố hoặc mẹ bạn vào
本国のご連絡先 Địa chỉ nhà ở VN
Số đt nhà ở vn (số đt bàn sẽ đc tin cậy hơn số di động)

Sau đó gửi trả lại cho họ. Chắc là họ có gửi về cả phong bì chuyên dụng để gửi trả lại cho họ đúng ko?

Nguyen Hien

Thành Viên Mới
Đúng rồi ạ có phong bì chuyên dụng.
E có làm thủ tục ngân hàng online r , nó gửi t giấy này về có nghĩa là dk cấp thẻ rồi ạ
Ad ơi phải photto hết giấy tờ và gửi cùng ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đúng rồi ạ có phong bì chuyên dụng.
E có làm thủ tục ngân hàng online r , nó gửi t giấy này về có nghĩa là dk cấp thẻ rồi ạ
Ad ơi phải photto hết giấy tờ và gửi cùng ạ
Ngoài tờ giấy trên còn mấy tờ khác giống như mấy bạn comment bên trên đúng k?
vậy thì cứ làm như hướng dẫn như comment bên trên đó là ok.
photo thêm thẻ ngoại kiều và thẻ bảo hiểm nữa. (photo cả 2 mặt)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.