Hỏi Về đăng ký mạng của au

Tongduylinh

Thành Viên Mới
Hôm trc mình có đăng ký qua mạng lắp Internet của au. Xong họ gọi điện đến chỉ hỏi 1 số thứ nhưng k hỏi đến đăng ký những gì. Hồi đấy đăng ký là đc nhận tối đa 9 man 5. Nhưng mình k hiểu là phải đăng ký những gì thì mới nhận được. Lúc họ gọi điện thì chỉ xác nhân 1 số thông tin cá nhân thôi. K có hỏi đăng ký những dịch vụ gì. Hôm qua mình có gọi điện cho họ( vì mình chưa xác nhận ngày lắp). Mọi người admin ai đã dùng mạng au cho mình hỏi với. Là bây giờ mình phải làm gì ạ? Ngày 9 tháng sau họ sẽ đến lắp cho mình. Cho mình hỏi 1 điều nữa là mình có phải mua thêm cục router để phát wifi k ạ? Họ lắp cho mình thì họ kéo dây vào phòng mình đúng k ạ? Nếu k dùng wifi thì có thể dùng cái dây đấy cắm vào máy tính dùng kiểu mạng dây đúng k ạ?

Tongduylinh

Thành Viên Mới
Đây là 1 số giấy tờ họ gửi về phòng mình. Nhưng mình chưa làm gì cả

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đây là 1 số giấy tờ họ gửi về phòng mình. Nhưng mình chưa làm gì cả
Mạng của Au cái router có sẵn chức năng phát wifi rồi nên ko phải mua thêm đâu em nhé.

Tiền khuyến mãi thì ko nên mơ hồ,vì để nhận đc nhiều như thế thì phải sử dụng nhiều dịch vụ của nó. Cơ bản thì tầm 3man là chắc chắn sẽ nhận đc. Ngày trc mình đc 4 man.

Nếu chưa định ngày lắp thì sắp tới họ sẽ liên lạc lại cho mình thôi.
Trước đó họ sẽ đến nhà mình 1 lần để xác nhận lại xem có lắp đc ko.

Tongduylinh

Thành Viên Mới
Cảm ơn ad. Thế để nhận 3 man thì có phải xác nhận cái gì k ad? Với lại hình như đăng ký thêm điện thoại cố định là đc nhận thêm tiền nhưng em k biết đăng ký thế nào cả. Còn nữaHọ nói đầu tiên phải đóng 3000 yên tiền hợp đồng nhưng h vẫn chưa gửi giấy gì về

Tongduylinh

Thành Viên Mới
Mạng của Au cái router có sẵn chức năng phát wifi rồi nên ko phải mua thêm đâu em nhé.

Tiền khuyến mãi thì ko nên mơ hồ,vì để nhận đc nhiều như thế thì phải sử dụng nhiều dịch vụ của nó. Cơ bản thì tầm 3man là chắc chắn sẽ nhận đc. Ngày trc mình đc 4 man.

Nếu chưa định ngày lắp thì sắp tới họ sẽ liên lạc lại cho mình thôi.
Trước đó họ sẽ đến nhà mình 1 lần để xác nhận lại xem có lắp đc ko.
Mà em lắp mạng cố định cơ mà admin ơi. K mua thì mượn họ dc k

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.