Hỏi Về vấn đề thẻ Credit Rakuten

Loan

Thành Viên Mới
Xin chào mọi người!
Mình hiện mới đăng kí thẻ credit của rakuten như theo hướng dẫn của diễn đàn và đã nhận đc mail thông báo đã đc chấp nhận và đang trong thời gian chuyển phát thẻ.
Mình đã chọn chế độ đăng kí liên kết với tài khoản ngân hàng bằng tay chứ ko liên kết trực tiếp trên mạng.
Trong lúc đăng kí thẻ thì tên mình ghi trên trang đăng kí là ウン トウアンアン nhưng trong sổ ngân hàng của mình lại là ヴン トウアンアン vì trên mạng lúc đăng kí mình ko thể viết đc chữ ヴ nên mình viết chữ ウ vào đó, vậy sắp tới khi nhận đc thẻ và giấy tờ điền thông tin tài khoản ngân hàng thì mình sẽ phải làm như thế nào thì ổn, mình sẽ phải điền tên nào?
Mình xin cám ơn!
Ad cho mình hỏi là mình đăng ki thẻ rakuten dc chấp nhận .lúc đăng kí mình ghi là vu Loan và giấy tờ của mình là vũ thị Loan nên bên chuyền phát k giao cho mình .bây giờ mình phải làm thế nào .cảm ơn ad

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Ad cho mình hỏi là mình đăng ki thẻ rakuten dc chấp nhận .lúc đăng kí mình ghi là vu Loan và giấy tờ của mình là vũ thị Loan nên bên chuyền phát k giao cho mình .bây giờ mình phải làm thế nào .cảm ơn ad
Bạn có số đt . nên dự đoán 1 vài hôm tới họ sẽ alo lại cho bạn . để xác nhận.

Loan

Thành Viên Mới
À.bạn cho mình hỏi thêm .là sai Thoòng tin như vậy thì có ảnh hưởng j k b( trường hợp mình nhan dc thẻ nhé)

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
À.bạn cho mình hỏi thêm .là sai Thoòng tin như vậy thì có ảnh hưởng j k b( trường hợp mình nhan dc thẻ nhé)
Họ sẽ alo cho bạn. để sửa lại tên. trong khi họ alo. họ sẽ hỏi các thông tin của bạn . để xác nhận chủ thẻ. không ảnh hưởng gì cả.

Yakuza Moon

Thành Viên Mới
Mình cũng bị truờng hợp đến ngày 27 mà ko thấy trừ tiền Đang lo quá không biết có vấn đề gì không

mọi người cho e hỏi chút ạ.khi nào tiền trong thẻ rakuten được gia hạn thế ạ.
giờ e muốn mua đồ mà trong thẻ hết tiền rùi ạ. onegaishimasu,

hunggauinfo

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi mình lúc đăng ký ghi tên bằng katakana. Nhưng lúc nhận thẻ k có giấy tờ nào katakana cả. Toàn tiếng anh. Giờ làm sao nhận được thẻ ạ? Cần gửi giấy tờ cho họ k? Nếu phải gửi thig gửi như thế nào ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.