Help! Wifi cầm tay đnagw kí qua nhà mạng au?

Namlinh

Thành Viên Mới
E đang dùng cục wifi cầm tay đăng kí tại nhà mạng au, e dùng quá 7g rồi có bị tính thêm tiền k ạ?

Namlinh

Thành Viên Mới
Hôm bọn e dk nhà trường đăng kí cho nên k dõ là đăng kí gói cước nào? E mới dùng tháng trk và tháng này e p trả 3744¥ tiền mạng

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Bạn check lại phía nhà trường . Nhé d.k gói 7Gb thì k mất thêm tiền . Còn bạn dùng không giới hạn thì . Sẽ tính phí 1000¥/ tháng nhé

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Mình đk gói không giới hạn mà sao nó hiện thị phần dung lượng mình đã dùng là sao liệu có bị giới hạn không bạn. Mình vẫn đang để ở chế độ không giới hạn mà

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Đấy là nó chỉ để cho mình biết . Dùng bao nhiêu thui nhé bạn :) bạn dùng gói không giới hạn dung lượng thật nhưng trên thực tế trong 3 ngày bạn chỉ được dùng 3GB thui nhé :rolleyes: quá 3Gb sẽ trở về tốc độ chậm

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Đấy là nó chỉ để cho mình biết . Dùng bao nhiêu thui nhé bạn :) bạn dùng gói không giới hạn dung lượng thật nhưng trên thực tế trong 3 ngày bạn chỉ được dùng 3GB thui nhé :rolleyes: quá 3Gb sẽ trở về tốc độ chậm
Sao vậy nhỉ sao wifi đi thuê lại dùng thoải mái không bị hạn chế nhỉ. Cũng mạng là mạng au. Nản

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Chậm nhưng vẫn xem youtube facebook vô tư mà.
Máy của mình trong 1 tuần ngốn hơn 20GB vẫn xem youtube ngon,tốc độ chỉ bị chậm về khoảng 5Mbsp thôi.
Vậy hả mình cứ tưởng là nó chậm lag như kiểu mimax (3g việt nam) hết tốc độ cao

グエン ヴァン トゥン

Kohai Học Việc
Chậm nhưng vẫn xem youtube facebook vô tư mà.
Máy của mình trong 1 tuần ngốn hơn 20GB vẫn xem youtube ngon,tốc độ chỉ bị chậm về khoảng 5Mbsp thôi.
Add ơi cho minh hỏi tý. Cục wifi câm tay cua mjh trước vân dung xem youtube facebook thoai mai. Tự yên 2 hôm nay yêu hơn rua bò vào face hay lướt wed chậm ko tải nổi. Phai làm như nao vây add

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add ơi cho minh hỏi tý. Cục wifi câm tay cua mjh trước vân dung xem youtube facebook thoai mai. Tự yên 2 hôm nay yêu hơn rua bò vào face hay lướt wed chậm ko tải nổi. Phai làm như nao vây add
Bạn vẫn chỉ sử dụng mỗi loại sóng wimax2+ (chế độ high speed) thôi chứ?
Có chuyển sang chế độ sóng 4G (high speed plus) lần nào không?
Có thay đổi hợp đồng gì không?
Mấy ngày nay có dùng gì tốn quá nhiều dung lượng ko?

グエン ヴァン トゥン

Kohai Học Việc
Bạn vẫn chỉ sử dụng mỗi loại sóng wimax2+ (chế độ high speed) thôi chứ?
Có chuyển sang chế độ sóng 4G (high speed plus) lần nào không?
Có thay đổi hợp đồng gì không?
Mấy ngày nay có dùng gì tốn quá nhiều dung lượng ko?
Ko ah. Mjh vân dung binh thuong ko thay đôi j cả. Mjh dang ki cục này đến bây gio la dc 1 năm.trước ngay thi nó ko hiện dung lượng mjh sử dụng. Gio nó lai hiên. E dung goi 7gb.mây hnay ko dung j nhiu.nó hiện la 16.8 gb. Gio tât cả đêu chậm ko tai dc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ko ah. Mjh vân dung binh thuong ko thay đôi j cả. Mjh dang ki cục này đến bây gio la dc 1 năm.trước ngay thi nó ko hiện dung lượng mjh sử dụng. Gio nó lai hiên. E dung goi 7gb.mây hnay ko dung j nhiu.nó hiện la 16.8 gb. Gio tât cả đêu chậm ko tai dc
Nếu đăng ký gói 7GB/tháng thì chậm lại là đúng rồi.
Còn đăng ký gói ko giới hạn dung lượng 放題 thì cần phải xem lại.
Cung cấp cho mình thông tin máy,nhà cung cấp là của đâu? BIGLOBE hay GMO?
Và gửi thông tin đăng nhập vào trang cá nhân của nhà mạng đó vào inbox nhé.

グエン ヴァン トゥン

Kohai Học Việc
Thế gio mjh có thể chuyen sang
Nếu đăng ký gói 7GB/tháng thì chậm lại là đúng rồi.
Còn đăng ký gói ko giới hạn dung lượng 放題 thì cần phải xem lại.
Cung cấp cho mình thông tin máy,nhà cung cấp là của đâu? BIGLOBE hay GMO?
Và gửi thông tin đăng nhập vào trang cá nhân của nhà mạng đó vào inbox nhé.
goi cước ko gioi hạn đuoc ko hả add.cua mjh la của Au 4600 yen 1 tháng rôi. Mà goi ko giới hạn giờ có hơn 3 sen. Vậy mjh làm cách nào để có thể chuyên sang. Add hướng dan e với ạ. Chứ Mất nhiu tiền hơn mà lại ko dung dc thế này

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Của AU thì thôi xác định dùng tạm hoặc huỷ đi em.
Chỉ dùng đc duy nhất 7GB/tháng thôi.
Tốc độ sau khi bị giới hạn mà sử dụng thì chỉ muốn đập máy đi luôn :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.