Hỏi Wifi miễn phí

Thampv

Kohai Học Việc
Nhà mình bắt đc mang FON_WIFI_EAP và FON_WIFI_INTERNET mạng fon wifi internet thì ko khoá mình vào thì nó cho dùng thử 15p sau đó ko vào đc nữa. Có ai biết cách vào mạng này ko chỉ cho mình với?!
Mình nge nói mạng fon wifi ở đâu có thì chỉ cần mua rouner của hãng là phát dc fiwi phải ko?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Theo hướng dẫn từ trang chủ của Fon thì chỉ cần mua router của họ và sau đó kết nối internet qua cục router đó,đăng nhập vào rồi thì khi đó bạn sẽ trở thành member của Fon. Bạn sẽ có thể sử dụng miễn phí wifi của Fon ở bất cứ nơi nào trên thế giới có sóng wifi của Fon.
http://fon.ne.jp/guide/#about01

Thampv

Kohai Học Việc
Cảm ơn câu trả lời của ad
Mình cũng xem qua trang này rồi nhưng ko rõ lắm. Vậy là mình mua router về đk địa chỉ là tự có wifi mà ko cần Lan ah? Mình có thể đk, mua ở đâu và phí ntnao? Mong ah chỉ rõ hơn dc ko?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mua trên amazon hoặc rakuten thiếu gì.
Giá cả thì từ 2000 trở đi.
Muốn trở thành member thì sau khi mua cục router đó rồi thì phải cắm nó nối với modem của mạng dây và kết nối Nếu nhà bạn ko có mạng dây thì phải mang đến nhà bạn bè cắm nhờ vào modem rồi thao tác.
Mọi thông tin chi tiết thì mình ko rõ vì ko sử dụng nó.

Thampv

Kohai Học Việc
Cảm ơn ad nhiều nha
Mình đk đc rồi. Mạng này dùng máy softbank thì bắt đc miễn phí

Vantrung

Thành Viên Mới
Cảm ơn ad nhiều nha
Mình đk đc rồi. Mạng này dùng máy softbank thì bắt đc miễn phí
Chào bạn, mình vừa qua Nhật làm việc nên chưa có thẻ ngân hàng để đăng kí nhà mạng, bạn có thể hướng dẫn cách cụ thể để có dc fon intenet và chi phí dc k? Cám ơn nhiều

Chung cóc

Thành Viên Mới
Ad ơi cho hỏi nếu mình mua cái fon router của nó thì có giới hạn time xào ko anh. Nhà mìn cũng có sóng của fon_ free_internet nhưng ko biết có nên xài hay ko

Chung cóc

Thành Viên Mới
@Thampv bạn mua đc router hay là đang dùng máy softbank vậy. Nếu dùng router thì chỉ hộ m với. Thanks!!!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho hỏi nếu mình mua cái fon router của nó thì có giới hạn time xào ko anh. Nhà mìn cũng có sóng của fon_ free_internet nhưng ko biết có nên xài hay ko
Không có giới hạn đâu nhé bạn.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.