Hỏi Wifi no limit mode mạng au 4635y 1tháng

Xuân Hồng

Thành Viên Mới
Các bác cho em hỏi e mới đăng ký trả góp đt vs mua của mạng au cục wifi cầm tay màu xanh tên là Wimax2+ Speed wifi next W04 màu xanh lá cây. Lúc mua em hỏi nhân viên nói là k bị giới hạn dung luợng hàng tháng còn ghi cho em là Wifi no limit mode 1 tháng= 4635yen. Nay mang về nhà tầm 19h đến 22h mạng rất chậm. Nên e muốn vào chuyển sang chế độ High Speed plus area mode giờ đang ở chế độ High Speed mode thì có mất thêm. Phí không ạ. Cao thủ nào gioi tieng hỏi nv giúp em voi huhuhu arigatou...

Xuân Hồng

Thành Viên Mới
Các bác cho em hỏi e mới đăng ký trả góp đt vs mua của mạng au cục wifi cầm tay màu xanh tên là Wimax2+ Speed wifi next W04 màu xanh lá cây. Lúc mua em hỏi nhân viên nói là k bị giới hạn dung luợng hàng tháng còn ghi cho em là Wifi no limit mode 1 tháng= 4635yen. Nay mang về nhà tầm 19h đến 22h mạng rất chậm. Nên e muốn vào chuyển sang chế độ High Speed plus area mode giờ đang ở chế độ High Speed mode thì có mất thêm. Phí không ạ. Cao thủ nào gioi tieng hỏi nv giúp em voi huhuhu arigatou...
K ai giup tôiơ

Xuân Hồng

Thành Viên Mới
Hiện tại giờ cao điểm thì bị hạn chế nếu dùng liên tục 3 ngày liên tiếp quá 10G thì sẽ bị hạn chế!
Nếu bạn chuyển sang chế độ 4G thì sẽ bị mắt thêm tầm 1050 yên/ tháng .
Bạn dùng google dịch tham khảo link dưới hoặc xem qua hình ảnh để biết dùng cho hợp lý.
http://www.uqwimax.jp/plan/wimax/note/gigahodai_speedlimit_10/
Ok đã hiểu. Thảo nào nó có mức hiển thị là chu kỳ 3 ngày để mình quản lý. Thôi thế từ h thì mỗi ngày có 3gb thôi ah... Chán thế xem youtube thế nào đc... Huhu mà mỗi tháng 4 sên6 cmn..

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.