Hỏi Xin được sự giúp đỡ Sim Biglobe !!!

nguyễn công

Thành Viên Mới

Mình có đăng kí và đang sử dụng sim BigLobe đc nửa tháng nay. Hôm nay ra hòm thư thấy 1 tập thư từ BigLobe. Đọc qua qua đại khái là họ sẽ ngừng cung cấp dịch vụ cho mình. Giờ mình ko biết phải giải quyết thế nào. Đây là nội dung bên trong tập thư. Admin và mọi người giúp mình với!!!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
@Admin pro việc này lắm. hóng.
làm gì mà từ chối vậy. sim vẫn còn sóng chứ.
đến ngày bao nhiêu bị cắt vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Lý do là do thông tin ngân hàng em đăng ký có sai sót.
Theo mình thấy thì nhiều bạn cứ đóng dấu bừa,mặc dù con dấu đó ko sử dụng để làm tài khoản ngân hàng đó.
Cho nên yêu cầu phải đóng đúng con dấu mà lúc mình đăng ký tài khoản đó thì mới đc bên ngân hàng chấp nhận.

Em điền lại thông tin ngân hàng vào mục số 2 rồi gửi lại cho họ sớm nhé (trước ngày 26 tháng này)
Mục số 1 có dấu * là ko cần phải điền gì cả.
Lưu ý check kỹ lại cả phần họ tên phiên âm,nếu trong thẻ có chữ phiên âm nhỏ thì phải viết nhỏ.
Vd:trên thẻ là chữ ア to mà viết là ァ nhỏ thì ko đc.

nguyễn công

Thành Viên Mới
cảm ơn ad nhé. Lúc trc làm thẻ yuucho e kí vào phần đóng dấu vì chưa có con dấu. Lúc làm hồ sơ đăng kí sim thì lại đóng con dấu. H mới nhớ ra =.=

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cảm ơn ad nhé. Lúc trc làm thẻ yuucho e kí vào phần đóng dấu vì chưa có con dấu. Lúc làm hồ sơ đăng kí sim thì lại đóng con dấu. H mới nhớ ra =.=
Nếu e dùng ngân hàng yucho thì chỉ ký ở 1 ô bên dưới thôi nhé.
Nếu là ngân hàng khác thì ký ở cả 2 ô tròn bên dưới,ô tròn bên trên ko phải ký nhé :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.