Tư Vấn Điều kiện bảo lãnh vợ TNS

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
A ơi e cho hỏi e vừa tns về nước muốn xin visa thăm thân để sang nhật với ck là du học sinh thì e về khoảng bao lâu có thể xin visa thăm thân đc ah có cần về nươc sau 6 tháng k ạ
Không cần đâu em ! Cứ xin thoải mái . Giấy tờ đầy đủ và chi tiết là ok ! Ck bảo lãnh vk sang du lịch đơn giản thôi !

Bá phú

Kohai Học Việc
@
Phải có cả hai để ký em ah ! Đk ở vn thì sau này có đk về làm sau , ( hầu hết các bạn đk kết hôn bên này toàn như thế em ak) bây giờ bảo lãnh tốt rồi có giấy kết hôn rồi e k phải lo gì đâu
@TRUNG TARO anh cho e hỏi vk e tu nghiệp sinh cuối tháng 2 này về nước, thì về lấy nenkin có dk k ak? Và nếu lấy dk nenkin thì tầm tháng 4 làm thủ tục bảo lãnh sang thì có được k ak?

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
@

@TRUNG TARO anh cho e hỏi vk e tu nghiệp sinh cuối tháng 2 này về nước, thì về lấy nenkin có dk k ak? Và nếu lấy dk nenkin thì tầm tháng 4 làm thủ tục bảo lãnh sang thì có được k ak?
Được em nha ! Lấy nenkin thì k lấy đc ngay đâu . Mình cứ làm đơn và cho người ta tài khoản USD rồi người ta chuyển vào sau là được ! Bảo lãnh thì về làm lúc nào cũng được e nhé!

Dinh

Thành Viên Mới
Xin chào cả nhà!
Mọi người cho e hỏi vợ e là TNS mới về nước được 2 tháng và giờ e muốn bảo lãnh qua thì có được không ạ? E nghe nói là phải đủ 1 năm mới qua lại được phải không ạ?
Bạn ơi b đã bảo lãnh vợ sang dc chưa ạ?mình cũng đang gặp trường hợp như bạn.mong dc chỉ giáo kinh nghiệm ạ ☺

Kienhon196

Kohai Học Việc
Bạn ơi b đã bảo lãnh vợ sang dc chưa ạ?mình cũng đang gặp trường hợp như bạn.mong dc chỉ giáo kinh nghiệm ạ ☺
Mình mới nhờ luật sư làm bạn à. Hôm nay luật sư mới nộp hồ sơ lên niukan cho mình. Chắc phải đợi 2-3 tháng mới có kết quả

Dinh

Thành Viên Mới
Mình mới nhờ luật sư làm bạn à. Hôm nay luật sư mới nộp hồ sơ lên niukan cho mình. Chắc phải đợi 2-3 tháng mới có kết quả
Thuê luật sư hết bao tiền b ơi!mình đang tính t8 về làm thủ tục rồi đón qua luôn.mà vk mới về dc 1 tháng ☺

Kienhon196

Kohai Học Việc
Thuê luật sư hết bao tiền b ơi!mình đang tính t8 về làm thủ tục rồi đón qua luôn.mà vk mới về dc 1 tháng ☺
Mới về 1 tháng thì chưa đc b à. Ít nhất 6 tháng~1 năm. Thuê luật sư làm mất 12man tất cả nhé. Chỗ mình cũng mấy người làm đc rồi nên mình theo vậy.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.