Hỏi Mất id và password đăng nhập Biglobe

vinpro173

Thành Viên Mới
Chào ad!

Ad cho em hỏi: Em có đăng ký sim của Biglobe. Sim data và đăng ký bằng thẻ Credit. Khi đăng ký xog nó có hiện Id và password. Nhưng vì chủ quan nghĩ nó sẽ gửi về cùng với sim và thủ tục hợp đồng. Nhưng khi nhận trong phòng bì chỉ có sim và quyển hướng dẫn sử dụng sim. Vậy bây giờ em muốn cấp lại ID và Pass phải làm như thế nào ạ. Mong ad và mọi người giúp đỡ hướng dẫn em cụ thể ạ!

Em cảm ơn!

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Chào ad!

Ad cho em hỏi: Em có đăng ký sim của Biglobe. Sim data và đăng ký bằng thẻ Credit. Khi đăng ký xog nó có hiện Id và password. Nhưng vì chủ quan nghĩ nó sẽ gửi về cùng với sim và thủ tục hợp đồng. Nhưng khi nhận trong phòng bì chỉ có sim và quyển hướng dẫn sử dụng sim. Vậy bây giờ em muốn cấp lại ID và Pass phải làm như thế nào ạ. Mong ad và mọi người giúp đỡ hướng dẫn em cụ thể ạ!

Em cảm ơn!
1.Bạn tải file này về rồi in nó ra:
http://support.biglobe.ne.jp/download/yosi/pass.pdf

2.Sau đó ở tờ thứ 3 Bạn check vào mục A để đc cấp lại ID và Pass

Bên dưới thì điền những thông tin như tên tuổi,địa chỉ

3.Photo thẻ ngoại kiều hoặc thẻ bảo hiểm rồi cho cùng với tờ giấy vừa ghi ở trên vào phong bì và dán tem gửi đến địa chỉ:
ビッグローブ株式会社 BIGLOBE登録センター
住所
〒146-8701
千鳥郵便局 郵便私書箱第3号

Việc còn lại là chờ trong khoảng 1 tuần sẽ có giấy tờ tài khoản gửi đến.

Lưu ý:tốn phí 300 yên cho việc cấp lại hồ sơ này.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trường hợp của bạn này thì khác,vì là đăng ký bằng thẻ credit cho nên họ thường gửi sim về trước,và hợp đồng (ghi ID & Password) sẽ đến sau 1 vài ngày.
Bạn cứ chờ 1,2 hôm nữa là sẽ nhận được thôi đừng lo lắng nha :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.