Hỏi Việc đăng kí mạng cáp quang AU và Wimax

• Thread starter kenhpv
  • Ngày gửi

Kuti

Thành Viên Mới
Mình vừa mới bắt đầu làm nghiên cứu sinh. Theo adm nên đăng ký cáp quang hay wifi pocket (ví dụ ngày cũng xem 1-2 bộ phim) và nên chọn của nhà mạng nào.

Kuti

Thành Viên Mới
À mà xem video đuối của Adm tức là xem HD đấy ạ còn 360p hoặc 480p có load được không vậy.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình vừa mới bắt đầu làm nghiên cứu sinh. Theo adm nên đăng ký cáp quang hay wifi pocket (ví dụ ngày cũng xem 1-2 bộ phim) và nên chọn của nhà mạng nào.
Nếu bạn muốn sử dụng với mục đích di động nhiều thì pocket.
Còn mục đích giải trí media thì cứ cáp quang mà dã :D

Nếu ở chung cư nhiều hộ dân thì duy nhất NTT là lựa chọn hợp lý nhất,còn ở apart hoặc hộ 1 căn thì nên sử dụng của Au để nhận được khuyến mãi cao nhất.
Trường hợp ở hộ 1 căn hoặc apart mà sử dụng ngắn hạn khoảng 1 năm thôi thì cũng nên đăng ký NTT để sau này hủy hợp đồng tiền phạt sẽ ít nhất.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
À mà xem video đuối của Adm tức là xem HD đấy ạ còn 360p hoặc 480p có load được không vậy.
Chắc 240 may ra còn đc chứ 360 thì phải pause lại chờ load :D

Kuti

Thành Viên Mới
Cảm ơn adm nhiều. Mình ở apartment và đã kí hợp đồng 2 năm. Chắc mình sẽ lắp cáp quang của Au trong năm 2 năm vậy :D . Adm có thể chia sẻ cho mình link đăng ký Au cáp quang online được không?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cảm ơn adm nhiều. Mình ở apartment và đã kí hợp đồng 2 năm. Chắc mình sẽ lắp cáp quang của Au trong năm 2 năm vậy :D . Adm có thể chia sẻ cho mình link đăng ký Au cáp quang online được không?
Vậy thì dùng AU hợp lý đó.
Nếu sử dụng điện thoại của AU còn đc giảm giá tiền điện thoại hàng tháng 1400 yên đó :)
Đăng ký theo bài hướng dẫn này đc khuyến mãi ít nhất là 3,3man nhé.
http://isempai.jp/huong-dan-dang-ky-mang-co-dinh-cua-au/

nguyencaomanh

Thành Viên Mới
ad cho e hỏi cách tắt chế độ lte cho wifi winmax 2+ cua au nhu the nao.e đa dùng hết 7g lte và mạng trở nên rất yếu .vậy sang tháng mới mà e tắt chế độ lte thì mạng có trở lại bt không ạ. cám ơn ad nhju

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.