Nội Quy Việc gửi tin nhắn riêng cho Admin

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Như nội quy của Diễn Đàn đã nêu:
http://isempai.jp/forum/index.php?threads/quy-dinh-dien-dan-isempai.41/

Nhằm mục đích công khai tất cả nội dung của các câu hỏi,và câu trả lời.

Mình xin nhắc lại KO TIẾP NHẬN TIN NHẮN RIÊNG từ tất cả các thành viên.

Chỉ những trường hợp nào cần trợ giúp những vấn đề liên quan đến thông tin cá nhân,thì khi đó mình sẽ nhắc các bạn inbox cho mình để giải quyết.

Các vấn đề còn lại xin hãy lập chủ đề ở Diễn Đàn để cùng nhau thảo luận,góp ý,và giải đáp các thắc mắc 1 cách bình đẳng nhất!

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng 1 Diễn Đàn iSempai lành mạnh bổ ích nhé.

Admin

ニャット

Thành Viên Mới
Chào admin.. E muốn đăng kí tài khoản biglobe mà không biết làm như thế nào.. Admin có thể đăng kí 1 tài khoản được không ạ.

huong.nguyen91

Kohai Học Việc
Huhu, ad và mọi người giúp em việc này với ah.
Chả là em hay mua hàng trên amazon, mà amazon hay gửi đô qua vận chuyển yamato lắm ah.
Em thì ban ngày luôn luôn không có nhà, lần nào nhận đồ cũng thế, em cũng phải nhờ 1 bác người nhật gọi điện hẹn lại giúp em lịch gửi đồ. Nhờ nhiều em thấy ngại quá, nên em đã hì hục lập một tài khoản yamato nhưng hì hục mãi mà chỉ dừng lại ở bước 3, em làm mãi mà không biết mình sai chỗ nào và cần sửa như thế nào. em nản quá.mai hàng của em lại đến rồi mà em không có nhà. Mong ad hoặc anh chị nào biết lập thì lập giúp em 1 tài khoản với ah.
anh chị nào lập được giúp em vui lòng comment, em gửi thông tin ạ. Em cảm ơn rất nhiều.

M

minhquans

Guest
Huhu, ad và mọi người giúp em việc này với ah.
Chả là em hay mua hàng trên amazon, mà amazon hay gửi đô qua vận chuyển yamato lắm ah.
Em thì ban ngày luôn luôn không có nhà, lần nào nhận đồ cũng thế, em cũng phải nhờ 1 bác người nhật gọi điện hẹn lại giúp em lịch gửi đồ. Nhờ nhiều em thấy ngại quá, nên em đã hì hục lập một tài khoản yamato nhưng hì hục mãi mà chỉ dừng lại ở bước 3, em làm mãi mà không biết mình sai chỗ nào và cần sửa như thế nào. em nản quá.mai hàng của em lại đến rồi mà em không có nhà. Mong ad hoặc anh chị nào biết lập thì lập giúp em 1 tài khoản với ah.
anh chị nào lập được giúp em vui lòng comment, em gửi thông tin ạ. Em cảm ơn rất nhiều.
Khi mua hàng trên Amazon bạn hãy chọn ngày giờ nhận đồ mà bạn muốn là được.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.